Eh, kwa kifupi nadhani sababu ya matatizo haya inaelekea kwamba hakukuwa na umakini katika kujitayarisha na na hili zoezi zima. Eh, kwa maana ya kwamba namna ya kupata vifaa, eh, na na na, na, na, na, na, na aina gani ya vifaa na inaelekea vile vile tatizo lingine ni kwamba baada ya kupata hivi vifaa hakukuwa na, na, na, na namna ya kuweza kuvijaribu na kuona kama vitaweza kusaidia. Kwa mfano, hili tatizo la mihuri mihuri kuwa na matatizo baada ya kufanya muda kwa nani, kwa muda mrefu. Kwa mfano mimi mwenyewe leo katika nilipokwenda kwenye zoezi la kupiga kura, mimi mwenyewe kama kama Mtanzania eh, kidogo mhuri ulianza kuleta matatizo. Kwa hiyo baadaye nilipokuja kusikia taarifa kutoka eh, baadhi ya television stations ya hapa kwamba Morogoro wamepata tatizo la mihuri, imekuwa gumu kiasi kwamba imebidi watumie mihuri iliyotumika kwenye uchaguzi mkuu wa mwaka alfu mbili na kumi. Eh, nikawa ni, ni nimeelewa zaidi, kwa sababu ni kitu ambacho nimekishuhudia. Sasa tatizo kama hili linaonekana kwamba baada ya wao kupata hii mihuri, inaelekea hakukuwa na jitihada ya kuijaribu na kuona inafanya kazi, kwa sababu lazima tujue kwamba hivi vitu ni vitu vinatengenezwa na binadamu. Sasa mara nyingi ni vizuri hasa kwa kwa, kwa kwa tume ambayo ina uzoefu kama hii ambayo imekaa kwa muda mrefu kuvijaribu na kuona, je vitaweza kuhimili kazi za kutumia kwa, kwa siku nzima sasa inaelekea hilo zoezi halikuwa nani, kwa sababu ama ama ama hatungekuwa kuwa tunaona hayo matatizo ambayo, kwa Morogoro, sasa imebidi watumie mihuri iliyotumika kwenye uchaguzi mkuu uliopita miaka mitano iliyopita. Tagalile, unaifuatilizia hali ya mambo na zoezi zima la uchaguzi linavyoendelea, ukiwa kama mchambuzi, tume yenyewe imeeleza nini hadi sasa? Tume imesema nini mpaka sasa kuhusiana na dosari hizo ambazo kwa wengine zinaonekana kuwa ni dosari kubwa tu? Ina ina katika dosari zingine inakubali kwamba haya matatizo yametokea, lakini inasema kwamba ukiangalia jinsi ukubwa wa nchi ulivyo na zoezi zima na jinsi walivyojitayarisha, uh, wao wanaona kwamba ni matatizo madogo. Lakini sasa kwa upande mwingine ukiangalia suala zima kwa mfano la maeneo ambayo kuna watu kwa mfano hapa Dar es Salaam kuna eneo moja kule Ubungo, uh, nadhani Kimara, watu zaidi ya mia nne wameshindwa kupiga kura wakati wana vile vile kadi za kuwatambulisha na picha zao, kidogo inaleta ina, ina, ina shida. Na hii ni tu, ni Ubungo tu, hatujasikia sehemu si zingine, lakini sehemu si zingine, of course, tumekuwa tukisikia kwamba hapa kuna watu wachache hawa majina hawajaona. Sasa tutapata picha kamili ya nchi nzima. Sasa kama nchi nzima itakuwa na vitu kama hivi vilivyojitokeza kwa mfano Ubungo ah, basi inaweza kuwa uchaguzi ukawa kidogo una tatizo.