Mitandao ya kijamii imekuwa ni msaada mkubwa sana katika kutangaza biashara, lakini pia katika kufanya watu watambue ni kitu gani ambacho tunakifanya. Sisi uh, sio si, wenyeji sana wa Arusha na hatuna muda mrefu toka tumeingia Arusha kwajili ya biashara, lakini mpaka kufikia sasa, kutokana na mitandao ya kijamii maanake Facebook pages, kuangalia mitandao mingine kama Instagram, watu wengi wameweza kutambua kuwa kuna watu fulani ambao wanafanya biashara fulani Arusha. Mitandao ya kijamii ni ukweli kuhusu maisha yetu hivi sasa, imekuwa na maana gani kwako binafsi katika maisha? Kwa maoni yangu mimi, kwa maisha ya sasa kama kijana, kama mfanyabiashara na pia kama mtu ambaye anapenda maendeleo ya kijamii, tunaamini kuwa mitandao ya kijamii ni sehemu kubwa sana ya kuweza kufanikisha malengo hayo. Mfano, kwa upande wangu mimi, kama mimi personally huwa natumia mitandao ya kijamii kwa ajili ya kujitangaza, kuweza kufanya mwamko mbalimbali katika kuhusu biashara unazozifanya katika siku zangu katika mazingira ambayo niko, niko, niko nayo Unazungumzia mazingira ambayo uko nayo, mazingira ambayo uko nayo ni yapi, ambayo ni tofauti na mwingine ambaye kwa mfano hatumi mitandao ya kijamii uki, ukiangalia kwa, kwa, kuna kazi za aina nyingi na kuna biashara za aina mbalimbali, lakini kikubwa ambacho kinawafanya Watanzania wengi washindwe kufikia yale malengo. Mojawapo ni gharama kubwa sana za kujitangaza. Kwa kupitia mitandao ya kijamii, maanake inakuwa ni rahisi sana na gharama inapunguza zile gharama za utangazaji, gharama za kujitangaza katika vyombo mbalimbali vya habari, katika media mbalimbali mbali. Lakini kama unatumia mitandao ya kijamii ambayo mengi yao ni bure kujitangaza. Unaweza ukatumia kama njia moja nzuri ya kuweza kufikia wateja wengi na kufanya awareness ya kila ambacho unakifanya. Lakini kuna upande mwingine pia wa namna ambavyo biashara ile ya, ya kikale ilivyokuwa inatumika kujitangaza na kuwafika kwa watu, na sasa unapokuwa unatumia mitandao ya kijamii unahisi kama kwamba una soko maalum ambalo unalilenga kutokana na aina ya biashara ambayo unaifanya e, soko kubwa ambalo nalilenga kwenye mitandao ya kijamii biashara ambayo naifanya, nafanya biashara ya mambo ya printing pamoja na branding, namna gani ya kuweza kutengeneza branding za kampuni mbalimbali mbali. Lakini ukiangalia kuwa soko kubwa ambalo lina, linafanya hizi kazi ni vijana pamoja na watu ambao ni wa makamu, japokuwa sio kusema kama tutatumia social media peke yake kuweza kuwafikia wale wateja, kwa sababu dogo sana la watu ambao wana access na internet au wana access na social medias kwa hiyo watu wengi sana bado hawana ule ufikio wa zile ile mitandao ya kijamii. Kwa hiyo tunategemea kuwa hata kama tutatumia mitandao ya kijamii, ila pia zile traditional ways, zile njia za zamani ambazo zilikuwa zinatumiwa kwa zi ajili ya kufanya matangazo kwa ajili ya kufikia soko, inabidi ziendelee kutumika.