And about our little illustration over here. So... Mnada wa bidhaa za viwandani katika maonyesho haya siku tano yaliyofunguliwa rasmi Jumapili ya Aprili 24 na Kansela Angela Merkel wa Ujerumani na Rais Barack Obama wa Marekani lakini bidhaa na ujuzi katika tasnia ya ubunifu iliwekwa hadharani Jumatatu, ambapo viongozi hao wawili walipata fursa ya kutembelea mabanda haya tofauti. Mwandalizi mwenza kwa maonyesho haya ya mwaka 2016 ni Marekani. Hatua hiyo inatokana na Marekani kuwa mbia muhimu kibiashara katika sekta ya uzalishaji viwandani kwa Ujerumani. Kuna zaidi ya waoneshaji wa bidhaa elfu tano lakini mataifa ulimwenguni kote yanapindukia sitini na vile vile kumeanza kupokelewa wageni wengi katika kiwango kinachokadiria kufikia laki mbili kutoka katika katika takriban mataifa mia moja tofauti. Kauli mbiu kwa safari hii inasema mwambatano wa kiviwanda unaleta masuluhisho. Hanova Messe unaweza kuyaita maonyesho ya teknolojia yote ya kiviwanda katika mwamvuli mmoja hapo, ikimaanisha viwanda vyenye kuhusiana, mtandao wa internet, utengenezaji magari, nishati na utafiti na teknolojia yake balozi anayewakilisha ya taifa la Malawi nchini Ujerumani ni miongoni mwa waliojitokeza katika maonyesho haya na kushuhudia kasi ya ukuaji wa teknolojia akizungumza na DW balozi Michael Kampa Benkoma amesema kuna teknolojia nyingi sana alizoshuhudia ambazo mataifa Afrika yanaweza kuzipa kipaumbele kwa maendeleo ya bara hilo na hasa kwa kuwania nafasi ya ubia ya kibiashara baina ya makampuni makubwa ambayo anaonyesha uwezo wao katika maonyesho haya. To Africa, I would say there are things here in Germany. Kwa Afrika, kuna vitu hapa nchini Ujerumani na Ulaya kwa ujumla ambavyo vinaweza kutunufaisha, lakini kinachohitajika ni kujenga mahusiano ya kibiashara na makampuni katika maonyesho haya, business relationships with the firms out here. Maonyesho haya ya siku tano yatafikia kilele chake Ijumaa ya Aprili 29. Kutoka Hanova ni Sudi Mnete, DW.