Cyber bullying sana sana inaweza inaweza kwa wakati kuna swala ambalo lina sana sana inahusiana na vijana wa, wa kisasa sahihi. Kwa vile juzi naweza kupata mfano mmoja kuna kijana mmoja ni agenti wa telecommunication company, alipata namba ya mteja na na huo mteja alikuwa wa kike. Sasa hakufurahia kwa vile huu kijana alichukua namba akamtumia message kwa WhatsApp. Sasa huo msichana hakuichukulia vizuri, alienda katika social media akatweet kuelezea telecommunication company, there's a breach of contract. Sasa uh, wenye wa Kenya waliona hiyo hiyo kitu. Kuna section moja walikuwa na side ya msichana, na section nyingine, ile section kubwa kabisa ya wanaume wenye Kenyans on Twitter walikuwa kwa shingo ya huo msichana, kumuelezea umefanya makosa. Kijana huyo akona akona right, unaelewa? Kijana akiona akiona ama mvulana akiona msichana mrembo amempenda anafuatilia, si makosa kubwa. Ndio, ndio kijana na makosa, lakini ileta, ilikuwa zungumzo kubwa katika jiji ya Nairobi, ilikuwa hadi kwa maredio kwa magazeti. Tuseme ipotokezea masuala kama haya, ndipo ambapo kijana kama wewe ambaye una, una tweet na ambaye unapokea tweets za wengine unajidhani kwamba hupo salama. Naweza sema niko siko salama, hauwezi jua nini kitafanyika. Ukisha retweet, huwezi jua kama utaingililiwa ama utakuwa bullied ama wataku watakutukana juu sana sana. Kuna ndio kuna watu idol, tunaitanga idol. wamekaa tu ndio wako na mabundles wanataka kutukanana kusumbuana kwa Twitter na kwa vile uwezi kujua ni nani yako anakutupia matusi nana, wanachukua hiyo advantage. Wewe kama mwenye unatukanwa, unaweza kuwa stigmatized uh, unaweza kuwa demoralized in some way, yenye kwa sisi vijana tunapa kuangalia hiyo swala na kuna mifano yote ambayo unaijua mbali ya huyu msichana ambaye ambaye ameingia katika nafasi kwa mfano ya kupoteza kisaikolojia, kaumia sana au hata kupoteza maisha ndani ya Kenya. Kipindi hiki ndio ndio hii ni swala. Swala imefanyika miaka miaka kama 2 3 iliyopita hata kwa kwa hivi sasa ukiuliza kwa iko, iko, kwa iko, kichaa vijana wengi sana ama kulikuwa na kipindi ilikuwa kwa KTN, ilikuwa inahusiana na relationships sasa watu walikuwa na uh, uh, mvulana na msichana wanapatana kwa mkahawa, wanaongea, wanapendana nini nini. Sasa kulikuwa na msichana mmoja hako wamependa mtu hu, mvulana huyo anamchukulia kama yee ni mtu kama ni chokoraa hivi, tunaweza mwambia ni chokoraa, mtu kahasla huko nje, lakini msichana amejeka juu wa, wakati hiyo kitu ilikuwa aired kwa televisheni uh, watu wengi walichukulia kwa Twitter wakatukana huo msichana vibaya sana. Kwa hiyo kwa mtandao, msichana alikuwa ridiculed, kisaikolojia akaumia, so kuna wale celebrities walichukua initiative kuongea na huo msichana, kumekapa chini ndio ili asipoteze maisha yake, ndio alikuwa ma, alikuwa kwa ile position at that time on her life, anaweza jiua.