Kidogo, yani sasa hivi tayari kunalia mabomu, niache kama dakika kumi. mm -hmm. Nisumke mabomu yanayopigwa ni ichogeze mbali kidogo. Mabomu yanapigwa na nani tena? Na askari, na askari, kuko askari wamekuja, askari katika hilo eneo la mkasa hilo eneo washaondoka, lakini yanapigwa baada ya wa, naona, sito, mfahamu, wananchi, naona sito fahamu, imetokezea wananchi tayari ko wanapigwa wana, wana mabomu. Kwa hiyo polisi wamekuja kutokana na hali iliyotokea jana usiku eh. Kani, koto, eh, jana usiku eh. Hebu tueleze basi kidogo hicho kiliotokea jana usiku, kitu gani basi hicho? Kidogo nakwambia, yani huku Tumbatu nilikuwa niko kwangu nyumbani, kwa bahati mbaya au zuri nikapigiwa simu usiku, dukani tayari kushavamiwa na kushavunjwa na kushatiwa moto. Nikasema kwa nini nika nikajiuliza ni swali nikaambiwa, huku bwana mabwe yanatoka na sehemu fulani, mm husionana -hmm. kweli nimeyasikia mabwe na anaendelea <laughs> sasa ile nikasema, Mwenyezi Mungu ndio kishajaliwa kuvunjwa nashukuru tu ndo leo asubuhi sana, kweli dukani kwangu tayari hakuna hata kinachosawa kimoja. Kina nani waliovunja watu hao? Umeambiwa ni watu wa aina gani, au wewe mwenyewe umewaona ni watu wa aina gani walikuwa wakavunja? Watu ambao sikuwaona, nimesikia, sikuwaona yani, nimesikia tu, sikuwaona. Watu kwamba ni watu wangapi walikuwa, katika hali gani, umepata kueleweshwa hicho zingatiili chochote. Kwa hiyo, ni nyumba ngapi au maduka mangapi mm, yaliyoteketezwa na kuvunjwa hapo Tumbatu? E, maduka duka ni duka langu mimi ni moja, lakini majumba ni mm, hayakoso matano mpaka sita yalipata rabsha hizo.