Lengo letu kubwa ni kwamba sisi kama viongozi wa dini lazima tuwe kitu kimoja kwa mambo ambayo yanatufaa sisi kama watu wa Uganda, mbali na itikadi za kila mtu na imani ya kila mtu tofauti tofauti, lakini sisi sote, kuna vitu ambavyo vinatuweka pamoja, na kitu muhimu cha kwanza ni kuishi kwa amani na, ma, na upendo na kuelewana na kila mtu, kuheshimu itikada ya mwingine. Ndivyo tuliunda hicho uh, chama chetu, na kwa hivyo vile tunaelekea eneni uchaguzi wa Uganda ni jukumu letu, ambapo tumefanya juu chini kuona kwamba tunawafikia kila wenye kuhusika na uchaguzi ona kwamba uchaguzi unakuwa wa amani uchaguzi unakuwa uh, watu wawe na uhuru wa kuchagua, hakuna kunyanyaswa. Na tukawafikia vikundi vya amani na pia wale ambao wachaguzi na wenye kusimama kujitolea kwamba wanataka kuchaguliwa. Shekhe, tunaweza kuhesabu hata masaa kwa wakati huu kuelekea uchaguzi mkuu wa yeah. Uganda, ninyi kwa tathmini yenu Mnadhani, mm -hmm. kumekuwa na uwanja huru wa demokrasia na uwanja huru katika kunadi sera kuelekea uchaguzi? Kila kitu tumeona kwamba kuna kujaribu, kuna nia ya kuona kwamba uchaguzi unakuwa wa amani, unakuwa uwanja, unakuwa sari kwa kila mtu, lakini hata kama kuna kuweza kuwe, kuwako, yani, udhaifu mahali fulani ama mahali fulani, sababu hakuna ukamilifu, ila Mola ndiye anakuwa mkamilifu, lakini tunaona kwamba ikiwa katika asilimia inakuwa juu ya hamsini ama juu ya sabuini kwamba kuna uwanja ambao unaweza kuchezewa kila mtu, basi hapo tunaomba tu uwanja huo uwe mzuri, yale ambayo yamekosea, isiwe sababu tena ya ku, ya, ya, ya kuharibu matokeo yoyote. Hivi karibuni, ninyi viongozi wa dini ndio ambao mliratibu Uh, ule mdahalo wa wazi kwa viongozi wa juu kabisa wagombea wa juu kabisa wa nafasi ya urais, pengine kwa mjadala huu viongozi wote wanane walihudhuria. Mmefanikiwa kwa kiasi uh gani? Uh, kweli mpaka sasa hatuja, bado bado, mpaka sasa bado wenye walikuwa wanaufuata bado wanaendelea kupima na kufanya rating, lakini imeonekana kwamba mjadala huu uh, kulingana na response ambayo tulipata, wenye walikuwa wanafata mjadala huo ulimwengu mzima, kilikuwa ndio ndio ndio sherehe. Tunapata nafasi ya tano, basi imeona kwamba sisi kama viongozi wa dini, kazi yetu tumeifanya, ya kujaribu kuona kwamba viongozi wetu wanakuwa pamoja na pia wanaleta uh, manifesto zao wa watu watu ambao wanaenda kuwachagua, hata ulimwengu uone mambo gani ambayo inaendelea hapa. Mwisho kabisa una waito gani kwa raia wa Uganda wakati huu ambapo wanaelekea katika uchaguzi mkuu wa raia wa Uganda? Ndugu zetu, dada zetu, mama zetu, baba zetu, tuhifadhi amani ya nchi yetu, tupige kura kwa amani na pia tukubali matokeo. kwako na shida hiwo inatatuliwa kwa njia zilizo halali, sio kumwaga damu. Na viongozi wetu na wenye kuchunga amani kweli, wasinyanyase watu, wa watu wawe na uhuru wao. Sisi tunataka hii Uganda, tuendelee Hatutaki damu imwagike, hatutaki mali ya watu iharibiwe. Na Mwenyezi Mungu ndivyo anataka, atabariki nchi yetu. Na naomba Mwenyezi Mungu abariki uchaguzi huu, uwe wa amani na usalama, na sisi sote tuwe tunafurahi baada ya uchaguzi huo, na Mwenyezi Mungu subhana wataala atulinde.