Hakutakuwa na mambo mapya sana zaidi ya mwendelezo wa uh, yale ambayo ameshayaanzisha ya. Utakumbuka kwamba alivyoingia amekuja na mambo yake, Xi Jinping amekuja na mambo ya, umeshasikia mambo ya Chinese Dream, mambo ya Belt and Road Initiative. Mkakati wa China kujizatiti kuji, kuji, kuji kwenye mambo ya kidunia na kuipa China ile nafasi ya kiuongozi kwenye mambo ya ya, ya global governance, mambo ya kidunia, kwa hiyo sana lakini pia usahau uh, kampeni ya dhidi ya rushwa. Lakini kwenye masuala ya kikanda pia, ukanda huo mashariki, huko mashariki ya mbali ametangaza kwa zama mpya za China ya humu na, pengine atakuja na mipango ipi mipya au fikra zipi za msukumo kwa kwa, kwa kuzingatia ukuaji wako wa kiuchumi na na, na, na maendeleo kwa jumla ya viwanda na nini, watafikia ile complete modernization baada ya kama miaka ishirini kutoka sasa wanategemea kuwapiku wa Marekani katika um, mwishoni mwa mwongo ujao, lakini wanataka liwe taifa lililoendelea, uh, waingie katika kile kile uh, kundi la mataifa yaliyoendelea mwaka elfu mbili na hamsini huko. Kwa hiyo kuna mikakati mingi sasa ya kufikia huko hicho anachokiita ni ni ni new era, mi si mambo mapya sana, lakini zaidi ni ku, ni, ni, ni kutilia nguvu katika hiyo mikakati ambayo tayari imeshaanza na iko inaendelea. China ina changamoto nyingi kama jamii ndani ya China, rushwa ikiwa moja wapo, lakini kuna kuna changamoto za tofauti ya kipato walichu, walionacho na wasionacho. E, kumekuwa na ongezeko kubwa sana la watu wa tabaka la, la kati kwa mfano, na tabaka hili linavyozidi kuwa kubwa linakunya na changamoto zake, mmoja wapo watu wanataka space zaidi kwenye mambo ya kisiasa ambayo tunaweza kusema demokrasia na nini. Kwa hiyo China ndani yake China ina, ina ina changamoto nyingi. Inachotegemea kuona ni, ni mikakati zaidi ya kujaribu kukop na hizo challenges zinazotokana na, na maendeleo ya kijamii ya, ya, ya kiuchumi na, na kisiasa ndani ya jamii ya ya ya China. Kumekuwa na kauli za vitisho kutoka kwake Xi Jinping kuelekea maeneo ambayo China inayatambua kama sehemu yake ikiwemo Taiwan na mengineyo, yategemewe mabadiliko katika kuyahodhi maeneo haya au kutaka kuyarejesha. Kwa mfano kumezungumzia Taiwan, China wenyewe na hawatambui Taiwan kama ile ile one China policy, kwamba China ni moja na China, Taiwan ni sehemu ya China. Hilo sitegemee litabadilika na pia sioni wakibadilisha msimamo wao kwenye zile ardhi ambazo wa historically wanasema wana, wana ni, ni za kwao. Kuna baadhi ya visiwa huko wanagombana na Wafilipino na wanagombana na Wajapani. Kwa kwa hiyo sitegemei si kubadilika kwa, kwa, kwa, kwa msimamo juu ya hayo maeneo, jambo ambalo linazungumziwa, pengine kiongozi huyu sasa anaweza kuongeza muhula mwingine, watatu kwa namna namna, muda utazungumza, lolote inaweza, linawezekana kwenye siasa, lakini kwa sasa naweza nikasema sioni hilo likitokea lakini huwezi jua.