Alipowasili haswa katika uwanja wa ndege aliposhuka, papa alikuwa mchangamfu na, aliposhuka, kulakiwa na viongozi wa serikali, viongozi wa kidini, waliokuwa wamepanga foleni kando kando ya ndege yake. Walimsindikiza moja kwa moja hadi eneo la kupokelewa wageni. Kulikuweko na densi za kitamaduni, ngoma za kitamaduni, kwaya za za kikristo zilizomtumbuiza Papa Francis alipowasili, na wananchi vile vile walikuwa wamepanga foleni kando kando kumsubiri akiingia katika eneo la kupokelea wa, wageni. Ehe, labda kiti yeye mwenyewe Papa Francis, mwonekano wake ulikuwa vipi? Yani aliposhuka ndani ya ndege uso wake ulikuwa unaelezeaje? Aliposhuka Papa Francis alikuwa mtu m-mnyenyekevu aliye Uh, kuwa hana mambo mengi, ni kama amefurahia kuingia barani Afrika kwa mara yake ya kia, kwanza. Alikuwa ni mtu ambaye uh, amejawa na na furaha na unyenyekevu mwingi tu na alipolakiwa alikuwa amesindikizwa kando kando na maafisa wa usalama, ila tu watu hawakuwa wamepiga foleni kando kando karibu na yeye kwa sababu za kiusalama e, uraia walikuwa wametengwa kando kabisa, isipokuwa tu waandishi wa habari wale wapiga picha ambao waliweza kumkaribia. Usalama wenyewe unauzungumziaje katika uwanja huo wakati huo rishwa kiasi cha kwamba hivi sa eh, wakati wa kuwasili kwake au muda mchache kabla ya kuwasili barabara yote ya Mombasa Road ilikuwa imefungwa. Hakuna gari ilikuwa inapita huko, na mtu yoyote karibu na barabara hakukuwa na, isipokuwa maafisa wa usalama ambao walikuwa wanashika duria katika barabara hiyo na hata ndani ya uwanja wa ndege matarajio ya wakenya kiti eh, baada ya kuwasili kwa uh, Papa Francis wanasema nini? Wakenya wengi wana matumaini kwamba Papa Francis atakapozungumzia Wakenya atazungumzia swala la amani, swala la, la utangamano na uwiano, kwa sababu tumekuwa na mifarakano mingi ya kisiasa, malumbano na swala pia. Wengi wamezungumzia kwamba Papa Francis atazungumzia swala nyeti la ufisadi ndani ya serikali. Hilo ni jambo ambalo Wakenya wengi wamelizungumzia na m, pia migongano iliyopo kati ya upinzani na serikali ni suala ambalo wengi wana matumaini kwamba Papa Francis atakapozungumza, atazungumzia suala hilo.