Nafikiri hawaonyeshi picha nzuri sana kwa vile, ni kama wanasiasa hao wana roho ngumu sana, hawataki kusikizana, hawataki kuelewana vizuri, hawataki kutumia njia mwafaka ambazo zingeweza kuwasaidia kusuluhisha haya tofauti ambayo wako nazo cha yale uh, maandamano ambayo yamewekwa, lakini nafikiri ule, ule, ule msimamo wa serikali kama leo rais amesema ni sawa, kama CORD watakuwa na maandamano yao ila tu yawe na amani, yasilete rabsha yoyote. Sijui kama yatakuwepo. Wamesema wanataka wawe naye Jumatatu na Jumatano, lakini kwangu mimi sioni ni njia mwafaka. Na hivi sasa muungano wa viongozi wa makanisa nchini Kenya umekuwa ukikutana na pande zote mbili za Kodi na Jubilii katika kutafuta mwafaka. Eh, unadhani mwafaka huu utaleta tija katika kumaliza mkwamo huu? Ni jambo la busara kwangu kuona, uh, wakuu wa makanisa wanajaribu kutafuta suluhisho ya amani, kwa sababu labda unaweza kumbuka mwaka wa elfu mbili na kumi hakuwa wanataka kit, katiba hii ipite, katiba ambayo wanaitu, tunaitumia sasa. Walikuwa wanasema kuna pengele kadha wa kadha ambazo zinatashwishi, walitaka zirekebishe kwanza uh, kwa kura ya maoni, lakini wakati huu nafikiri wameanza mapema na ni heko kwao na wanatumia njia mwafaka na wanaongea na pande zote uh, ili wote uh, ili uh, suluhisho la amani lipatikane haraka na wakenya waendelee ku, kuishi kwa amani eh, bwana Baron Shitemi, katiba ya Kenya hairuhusu kitu chochote kufanyika nje ya bunge, na bado wao kodi kwa upande wao hawataki eh, swala hili, hata kama muafaka utapatikana liweze kwenda bungeni. Sasa huoni kwamba bado kuna utata hapo? Hai, hai, hajakataa kabisa kuhusishwa kwa bunge. Inategemea na wakati gani bunge itahusishwa na, ina, alafu pia una, unawezajua una kwamba uh, Jubilii ina wengi sana wa wabunge, na hiyo ni rahisi kwao kuweza kupitisha jambo lolote wanalotaka. Kodi inataka ku, ku, kuingiliwa kwa bunge ama kutumia bunge iwe ni ya mwisho kabisa um, wakati ambapo maswala yao mengi ambayo wanataka kama hao wanataka mambo yao ambayo yanataka yatiliwe ya maanani yawe yasha ya tayari zingatiwa na yako kwa makadirio kadha, kabla bunge imeingia kupitisha hayo maneno.